Maganin Shuke-shuke na BricMaker na Auto

Fiye da layukan samarwa 2000 BricMaker ya kafa har zuwa yanzu a cikin gida da kuma ƙasashen waje, BricMaker yana ba da tabbacin ayyukan abokan ciniki tare da tattalin arziki, kare muhalli, ajiyar makamashi, sarrafa kansa, da zanga-zangar tsaftacewa, don taimakawa kamfanonin abokan cinikinmu su sami fa'idodin tattalin arziƙi da yawa. darajar rai!
Moreara Koyi

BARI KA ZAMA Kwararre MAKIRCIN BUKKA

Don zama ƙwararren mai kera bulo, dole ne kuyi la'akari da abubuwan 4 masu zuwa na kafa sabon shuka na tubali na zamani: Nazarin Kayayyakin Kayayyaki, Tsarin Injiniya, Zaɓin Kayan Aiki, Gudanar da Al'adu. Mu BricMaker muna son raba muku ƙwarewar masana'antarmu ta bulo shekaru 20 kuma muna ba ku kayan aiki masu inganci da mafita na fasaha, don taimaka muku samun fa'idodin tattalin arziƙi da fahimtar darajar rayuwarku!
index_bg

Maraba da Zuwa Mai yin BricMaker

Kirkirar kayayyakin bulo, miƙa zane shawara na tubalin shuka, ƙirar kiln & gini da kuma samar da mafita ta atomatik.
  • Company Profile

    Bayanin Kamfanin

    BricMaker ya ƙware don ƙera yumbu (sintered) kayan aikin bulo, R&D, kiln da maganin bulo na otomatik. BricMaker ya mamaye fiye da kadada 10, yana da sama da murabba'in mita 30,000 na bitar zamani, tare da jimlar saka hannun jari na Dalar Amurka miliyan 30, da kusan ma'aikata 200 wadanda suka hada da kwararrun masu fasaha & injiniyoyi 90. A cikin shekaru 10 da suka gabata, BricMaker ya sanya jari mai yawa don yumɓu (sintered) kayan aikin bulo R&D, ya karɓi ingantaccen fasahar samarwa da kayan aikin kayan aiki, ya ba da cikakkiyar maganin tsire-tsire na bulo tare da nazarin kayan ƙayyadaddun kayan aiki, ƙirar injiniya, ƙirar ƙirar ƙira, girke-girke kayan aiki & ƙaddamarwa, ƙwararren ƙwarewar fasaha da sauransu. Bayar da goyon bayan fasaha mai ƙarfi ga masana'antun tubali masu yawa a gida da waje.

  • 30+ 30+

    30+

    Jimlar saka hannun jari
    USD 30 miliyan +
  • 90+ 90+

    90+

    Ma'aikatan R&D
    ƙungiyar 90 +
  • 2000+ 2000+

    2000+

    Lines na samarwa
    miƙa 2000 +
  • 30000+ 30000+

    30000+

    Taron masana'antu
    30,000 m2 +

Menene Muna yi

BricMaker kera kayayyakin bulo, yana ba da tubalin tsara zane da kuma samarda aikin atomatik.

Samfurin Samfur

Menene makasudinku na ƙarshe da samfurin samfurin? Mene ne samfurin kasuwancin ku na ƙarshe a kasuwa? Shin kuna son kera matsakaiciyar bulo / bulo a cikin kasuwar ku? Don tabbatar da samun samfuran ingancin bulo ko bulo, lallai ne kuyi la'akari da albarkatun ƙasa da tsufa, ƙarfin kore bulo / bulo, ƙimar samfurin da ƙarfi.

Product Branding

Tattalin Arziki

Tare da ci gaban kasuwa, a zamanin yau samfuran talla tare da gasa mai zafi. Dole ne kuyi la'akari da saka hannun jarin shuke-shuke tare da mafi girman karfin aiki, ku fadada girman tattalin arzikin ku, ta haka ku rike fa'idodi na gasar cinikin ku kuma kula da ci gaba mai kyau.

Scale Economization

Matsayin Gudanarwa

Mu Bricmaker muna tunanin cewa sarrafa tsadar kerawa shine mabuɗin kowane masana'antar bulo. Misali, tsadar kayan masarufi, cajin ruwa da wutar lantarki, kudin hannu, rike kudin kayan aiki, kayan masarufi da na kayan masarufi, idan kayi kyakkyawar gudanarwa ga wadancan bangarorin na kere kere da kuma sanya shi daidaituwa, tare da kyakkyawan kasuwancin Kammalallen kayayyakin, munyi imanin cewa tsironku zaiyi nasara kuma koyaushe yana kula da kyakkyawan aiki.

Management Standard

Tsarin Sabis

Mu Bricmaker muna ba ku sabis na tsari daga tubalin shuka na farko, tubali yana yin dukkanin albarkatun ƙasa daban-daban don bincika da gwaji, ƙera injiniyan shuka duka, kayan aikin zaɓin shawarwari, tsarin kula da shuka na ƙarshe daidaita al'amuran, sabis na rayuwar rayuwa bayan-tallace-tallace sabis, kayayyakin gyara da kayan haɗi equipments miƙa. Babban kantin sayar da Bricmaker yana ba ku sabis na sayayya guda ɗaya da cikakkiyar maɓallin aikin juzu'i na gida da na waje.

Service Systemization

Kayan aiki da kai

Domin iyakance rage farashin kayan aikin bulo, sarrafa kai shi ne yanayin makawa na bunkasar shuka bulo. Clay tubali / toshe tsire-tsire mai sarrafa kansa ya haɗa da abubuwan da suka biyo baya: kayan aiki daban-daban waɗanda suka dace, tsarin ruwa; ciyar da kayan aiki da sarrafa kai; kore tubali / toshe tsarin-tarawa-tsarin jigilar kayayyaki; murhun murhun, tsarin wutar lantarki mai hadewa mai karkarwa; Ya gama tubalin bulo / tsarin shiryawa.

Equipment Automation

Ingancin Inganci

Ba za ku iya canza gasa mai zafi ta kasuwa ba, abin da za mu iya yi kawai ƙoƙarin samun ƙananan ƙirar masana'antu. Za mu iya ba ku kayan aiki masu inganci da ƙirar tubali mai ci gaba, ku gwada tare da sauran abubuwan iri ɗaya ko makamancin haka, samfuranmu da zane tare da ceton makamashi 30 ~ 40%, da haɓaka mafi girma 130% +.

Energy Efficiency
  • Product Branding Product Branding

    Samfurin Samfur

  • Scale Economization Scale Economization

    Tattalin Arziki

  • Energy Efficiency Energy Efficiency

    Ingancin Inganci

  • Equipment Automation Equipment Automation

    Kayan aiki da kai

  • Service Systemization Service Systemization

    Tsarin Sabis

  • Management Standard Management Standard

    Matsayin Gudanarwa